WELCOME TO CD2 CLASS

Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn của lớp CD2 trường THPT Vũng Tàu

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

kết thúc một tình yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
[heaven*~*without *~ *U]

Bài gửiTiêu đề: kết thúc một tình yêu   27th October 2008, 12:57 pm

kết thúc một tình yêu

nhớ! nhớ lắm ngày hôm ấy. ngày hôm ấy anh nhớ ko anh? cái này anh nói anh iu em đó. lúc đó mọi niềm vui, hạnh phúc và cảm xúc như tràn về lấp đầy trái tim em. lúc đó em hạnh phúc lắm anh àh! hạnh phúc đến nỗi em ko còn nói ra lời nữa. em còn nhớ lúc đó em đã im lặng cuối mặt xuống vào cười. lần đầu tiên trong đời em cảm nhận được niềm hạnh phúc khi được người mình iu nói lên lời iu mình. đó là cảm giác mà suốt đời này em cũng sẽ ko bao giờ wên được. và cũng từ đó tình yêu của chúng ta đã đi lên thêm được một bậc. nhưng rồi...rồi một ngày, hai ngày, một tuần, hai tuần...chuyện gì đã xảy ra vậy anh? em ko bik gì cả anh àh! em ko biết vì sao? vì ai? và từ lúc nào? vì sao hôm nay chúng ta lại chia tay? vì anh? vì em? hay vì ai mà chúng ta nhận ra rằng mình ko còn hợp nhau nữa? và từ lúc nào hình bóng của đối phương đã ko còn trong lòng mình như lúc ban đầu. và...từ lúc nào lời chia tay đã xuất hiện trong tâm trí của anh và em? em ko bik gì cả!!! em thật sự ko bik. cái duy nhất mà em là hôm nay em đã mất anh. em đã thật sự mất anh mãi mãi rồi. đó là điều duy nhất mà em bik:
"anh àh em có cảm giác rằng anh chán em rồi đúng ko? anh àh thời gian wa em đã cố gắng hiểu và chiều anh tất cả. cái duy nhất em muốn nhận lại chỉ là tình cảm của anh thôi. nhưng có lẽ em ko làm được. có lẽ em ko thể làm trái tim anh rung động. em ko thể làm anh vì em mà thay đổi thành người tốt hơn được. em đã rất cố gắng bỏ wa mọi lời nói của những người xung quanh em để tin anh. nhưng hết lần này đến lần khác anh luôn làm buồn lòng và thất vọng. và bây giờ thì em chấp nhận rằng mình ko thể hiểu được anh. đã ko thể hiểu và chịu đựng nhau nữa thì tụi mình chia tay đi. em trả lại tự do cho anh và cũng coi như anh trả lại tự do cho em. nhận được tin nhắn thì nhắn tin lại cho em bik câu trả lời của anh.". " cảm ơn em nha. anh cảm thấy ko hợp lâu gùi. anh ko nỡ nói chia tay. thôi chia tay nha." và rồi...lại một lần nữa nước mắt em rơi.
em iu anh nhất khi anh là một đứa trẻ, em thích nhìn anh nhất khi anh cười và em cảm nhận được cuộc đời này màu hồng khi em được bên anh. nhưng xin lỗi em ko thể tiếp tục iu anh.
vì trái đất ko ngừng quay, thời gian ko ngừng trôi và mọi vật trên đời ko ngừng thay đổi nên tình iu cũng ko thể ko đổi thay
Xem lý lịch thành viên

kết thúc một tình yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang