WELCOME TO CD2 CLASS

Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn của lớp CD2 trường THPT Vũng Tàu

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

kỉ niệm xưa

Go down 
Tác giảThông điệp
[heaven*~*without *~ *U]

Bài gửiTiêu đề: kỉ niệm xưa   27th October 2008, 12:58 pm

Chia tay rồi phải ko anh? em thật sự đã mãi mãi mất anh rồi phải ko anh? em bik điều đó nhưng sao em vẫn ko muốn chấp nhận điều đó. em ko bik tại sao cả. hôm nay, lại một lần nữa khi em đọc lại những dòng tin nhắn của anh dành cho em nước mắt em đã rơi. rơi nhiều lắm anh bik ko? em ko bik tại sao nữa. em đã cố cầm nó lại nhưng sao nó vẫn trào ra. em ko bik tại sao anh àh? anh có thể nói cho em bik tại sao ko? từ lúc chia tay đến giờ mỗi ngày, mỗi phút, mỗi giây em đều phải nói với bản thân mình rằng em ko iu anh, em ko iu anh, em ko iu anh. câu nói đó đã theo em suốt một tuần nay rùi anh àh. em buồn lắm. nói thật em buồn lắm anh àh. dù em đã cố gắng ko níu kéo tình cảm trở về, dù em đã cố gắng wên anh đi và cố gắng nhắc nhở mình rằng mình ko iu anh nhưng mà tại sao em vẫn buồn, tại sao lòng em vẫn cảm thấy lạnh lẽo và cô đơn thế này? ngày xưa anh nói anh chỉ iu em, anh nói anh nhớ em nhìu lắm và anh nói trong tim anh chỉ có em thôi. nhưng hôm nay lời nói đó có còn ý nghĩa gì ko anh?em luôn nói với bản thân mình rằng nó ko còn ý nghĩa gì đâu. nhưng tại sao khi đọc lại những dòng chữ ấy em vẫn cười một mình và tự lâu nước mắt. em ko bik tại sao cả. em đã cố gắng lắm rồi nhưng sao mà khó wá!!! iu một người đã khó quên một người còn khó hơn gấp ngàn lần. tuy em ko mong anh quay về nhưng em cũng ko bik tại sao em lại như thế này nữa. có lẽ rằng thời gian sẽ mang đi tất cả đúng ko anh? em đã cố gắng lắm rồi. em đã làm những gì mình có thể làm rồi. và bây giờ em chỉ có thể để cho thời gian mang nỗi đau và đến lúc đó có lẽ em sẽ cảm thấy vui vẻ hơn.
“..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*: may ngay hum nay di dau ko nt cho anh dza
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: we^n anh rui` ak`
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: hix
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°:toi nay anh di sn ban anh doa;
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: ma co thay anh cho? ai cung deu la ban anh hit ak`
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: nen dung hiu? lam nha
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: anh noi truoc'
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: so em hiu? lam
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤° : mat cong
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤° : trong tim anh chi? co' em thui
Colourful rose: uh bik the thi tot vi toi nay e cung di choi voi ban
Colourful rose : toan boy voi boy. hihi
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: sax
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: boy ak
..¤*(¯`..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: anh ma gap anh giet chet
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: her her
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: anh gion thui
colourful rose: uh
colourful rose: em bik rui
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤: di choi nho ve som nha
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: can? than papavoi mama la ak`
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: di la phai? di voi ban nu~ nha
..¤*(¯`°[N]hock[B]in°´¯)*¤°: dung de? boy cho? nghe chua
Colourful rose: uh em bik gui
…………………………………..”
dù sao đi nữa em vẫn muốn nói với anh rằng những gì em nói với anh là thật. em iu anh thật lòng. chưa bao giờ em lừa dối anh cả. và trước kia cũng thế, bây giờ cũng thế và sau này cũng vậy em vẫn mong anh hạnh phúc. nếu chúng ta đã ko hợp nhau, đã là người có duyên ko phận thì em mong rằng anh hãy wên em đi như chjện tình chúng ta chỉ là nhầm lẩn mà wên nó đi anh nhé!! và em cũng sẽ cố quên đi!!!
good bye, my love!!!!
Xem lý lịch thành viên
[heaven*~*without *~ *U]

Bài gửiTiêu đề: Re: kỉ niệm xưa   27th October 2008, 12:58 pm

có lẽ tình iu trên đời này ko bền vững như tôi nghĩ. nhưng dù có thế nào đi nữa thì tôi vẫn sẽ mãi nhớ về anh như một người đã từng bước wa đời tôi. người tôi đã từng iu, iu thật nhìu!!!. ^...^!!!
Xem lý lịch thành viên

kỉ niệm xưa
Trang 1 trong tổng số 1 trang