WELCOME TO CD2 CLASS

Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn của lớp CD2 trường THPT Vũng Tàu

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

mưa hay nước mắt em

Go down 
Tác giảThông điệp
[heaven*~*without *~ *U]

Bài gửiTiêu đề: mưa hay nước mắt em   31st October 2008, 10:16 pm

đau lòng quá anh àh!!!! 😢 😢 😢 em chẳng bik tại sao nữa 2 tháng rồi từ ngày chúng ta chia tay nhau em ko được gặp anh nữa. em nhớ anh nhiều lắm. mỗi ngày, mỗi giờ, mỗi phút, mỗi giây em đều mong được gặp anh dù chỉ là thoáng qua thôi. để rồi hôm nay, một ngày tồi tệ, một ngày chỉ tòan những điều làm em cảm thấy bực mình và khó chịu thì em lại gặp anh. nhưng em lại ko bik mình phải nhìn anh bằng ánh mắt như thế nào đây? mình phải làm gì đây khi gặp anh? và để rồi em chỉ bik nhìn anh, lặng lẽ nhìn anh cho đến khi em ko còn thấy bóng dáng anh nữa... nước mắt em rơi. rơi vì một người, rơi vì một cuộc tình đã qua, rơi vì... vì em đã mất anh. làm sao đây? làm sao để em có thể ngăn những giọt nước mắt đang tuôn trào trên gò má mình đây? em đang khóc anh àh!! cứ tưởng là mưa bên cửa sổ làm nhòe mắt em. nhưng ai ngờ đó lại là nước mắt trái tim. trái tim em đang khóc. nó khóc và nói nó nhớ anh nhiều lắm!!! làm sao đây anh? em phải làm gì đây?
"tại sao vậy? tại sao mày lại khóc?" :( :(
"tôi ko bik!!! 😢 😢 tôi chỉ bik khi nhìn thấy người ấy lòng tôi đau lắm. nó như bị thắt lại, bóp nát rồi buông ra từ từ để những giọt máu chảy xuống từ từ vậy. tôi ko bik tại sao cả? ai có thể nói cho tôi bik tại sao ko?" :( :( :(
Xem lý lịch thành viên
Su_Súp

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa hay nước mắt em   31st October 2008, 10:23 pm

pox tem ! :( :( :(
Xem lý lịch thành viên
candy luv njck

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa hay nước mắt em   1st November 2008, 1:34 pm

seo pài nào cũg bùn wák vợj........hjx hjx ...........đọc màk cảm độg ............đúng là dân CD..........^^ lol!
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa hay nước mắt em   

mưa hay nước mắt em
Trang 1 trong tổng số 1 trang